ที่ห้องประชุมเทศบาลนครเจ้ าพระยาสุรศักดิ์ นายมานะ ฉิมชา รองนายกเทศมนตรีนครเจ้าพระยาสุ รศักดิ์ เป็นประธานเปิดการอบรมโครงการร่ วมกันป้องกันและแก้ไขปั ญหายาเสพติดในสถานประกอบกิจการ และการพัฒนามาตรฐานการป้องกั นและแก้ไขปัญหายาเสพติ ดในสถานประกอบการ โดยมีนางสาวสุภารัตน์ พุทธรักษา รองปลัดเทศบาลรักษาราชการปลั ดเทศบาลนครเจ้าพระยาสุรศักดิ์ เป็นผู้กล่าวรายงาน พร้อมด้วย สมาชิกสภาเทศบาลนครเจ้าพระยาสุ รศักดิ์ หัวหน้าส่วนราชการ ตลอดจน เจ้าของกิจการ บริษัท ห้างร้าน ตัวแทนจากสถานประกอบการ ทั้งภาคธุรกิจ และภาคอุตสาหกรรม เข้าร่วมรับการอบรบในครั้งนี้ กว่า 100 คน
Home » ข่าวประชาสัมพันธ์ »
ข่าวสังคม
» เทศบาลนครเจ้าพระยาสุรศักดิ์จัดโครงการร่วมกันป้องกันและแก้ไขปัญหายาเสพติดในสถานประกอบกิจการปลอดยาเสพติด